สายสำเร็จ Pigtail SM/MM

จำหน่าย สายพิกเทล Pigtail Fiber Optic Single mode and Multi Mode ราคาถูก ส่ง


สาย Pigtail Fiber Optic (สายพิกเทล) เป็นสายไฟเบอร์สำเร็จรูปสำหรับงานต่อสายจากเมนหลัก ด้านนึงต้องทำการสไปรท์ด้วยเครื่อง (Fusion Splicer) หรือใช้ Mechanical Splice เป็นตัวต่อ จัดเก็บใน ถาด ODF ส่วนอีกด้านสามรถต่อเข้ากับอุปกรณ์ หรือ Plate Snap In ได้ทันที สายประเภทนี้จะมีขนาด 0.9 มิลลิเมตร จะสามารถเก็บในกล่องพักสายหรือ ODF, CLUSURE ได้ง่ายและได้จำนวนเยอะกว่า บางคนอาจจะบอกว่าสามารถใช้สาย Patch Cord แทนได้ ใช่ครับสามารถแทนได้เหมือนกัน แต่อย่าลืมว่าสาย patch Cord จะมีขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ถ้าใช้เยอะการจัดเก็บคงยากครับ

 

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท LC Connaught ยาว 1.5เมตร
ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

ราคา 195 บาท / ชุด

Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC
ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา
IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N


 

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-APC Connaught ยาว 1.5เมตร
ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

ราคา 160 บาท / ชุด

Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC
ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา
IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N


 

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail OM3 10G ประเภท LC-12pin Multimode ODF ยาว 1.5เมตร
ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

ราคา 195 บาท / ชุด

Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC
ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา
IL <0.3dB , RL >35dB ค่าแสง 1310nm 1550nm 70N
Multimode ODF Splicing Carrier Carrier-Class


 

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท SC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร
ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว
ราคา 150 บาท / ชุด

Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง FC/ST/LC
ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา
ค่าต่ำสุด <0.2dB ค่าแสง 1310nm 70N


 

สายไฟเบอร์ ออฟติก พิกเทล Fiber optic Pigtail ประเภท FC-UPC Connaught ยาว 1.2เมตร
ทั้งหมด 12core ใช้สำหรับงานสไปรท์สายใยแก้ว

ราคา 150 บาท / ชุด

Singmode สามารถเชื่อมต่อสาย ที่สามารถกำหนดเอง SC/ST/LC
ความยาว 1.2m สภาพอากาศ -40 - +80 องศา
ค่าต่ำสุด <0.2dB ค่าแสง 1310nm 70N


 

สายพิกเทล (Pigtail) 1core หัว SC/FC/LC / Singlemode รุ่นG657A1 ขนาด 2.0มม. ยาว 1.3เมตร

SC/APC ราคา 30 บาท/เส้น
SC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น
FC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น
LC/UPC ราคา 30 บาท/เส้น

ST/UPC ราคา 30 บาท/เส้น

สายพิกเทล(Pigtail)เป็นสายไฟเบอร์แบบหัวสำเร็จ คล้ายกับสาย Patch core แต่ตัดครึ่ง การใช้งานสำหรับงานสไปร์สายไฟเบอร์ มีความยาว 1.5เมตร สายที่เป็นพิกเทลได้แก่หัว SC/APC SC/UPC FC/UPC LC/UPC ที่ใช้กันทั่วไป สายชนิดที่เรามีเป็นรุ่น G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง ค่าloss น้อยที่สุด เก็บงานในตู้ง่าย สายมีขนาดใหญ่พอดีจะทนแดงดึงได้ระดับหนึ่ง


 

สายพิกเทล หัว ST/UPC 1 Core OWIRE SM / G657A1 / 2.0มม. ยาว 1.5 เมตร

ราคา 30 บาท /เส้น
AIL 0.15dB 
ARL 53.1dB

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว STC/PC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง


 

ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป)
Line : @pbasupply หรือ Line : tippba
Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดดเหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 5,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9524 (รหัสสินค้า : P03417)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า ราคา 1,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9522-3 (รหัสสินค้า : P03416)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 4,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9512M  (รหัสสินค้า : P03415)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 3,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9322 (รหัสสินค้า : P03414)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 4,050 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9511M (รหัสสินค้า : P03413)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ราคา 2,570 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9321 (รหัสสินค้า : P03412)​ ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา