ตู้เก็บสายไฟเบอร์

ตู่เก็บสายไฟเบอร์ ,ตู้ใส่อุปกรณ์ splitter Fiber ,กล่องเก็บสายไฟเบอร์ ภายนอก ภาคใน, indoor outdoor , กล่องเก็บถาดงานสไปทร์ ถาดเท , กันแดด , กันฝน , ตู้แรค มีเดีย คอนเวอเตอร์ , rack mount media converter , 14ช่อง 14slot , NETLINK , ตู้สล็อตไฟฟ้า มีเดีย , ตู้ไฟmedia converter / 10/100 , 10/100/1000 ,ตู้ไฟ 2u  , wall mount encloser , fiber , ตู้พักสายไฟเบอร์ ,adapter , Connector , ตู้พักสายสัญญาณ , ตู้แยกสายสัญญาณ , กล่องแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 25core, blade , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ออฟติก ,ตู้พักสายไฟเบอร์ออฟติกกันน้ำ อย่างดี ,กล่องเก็บสาย Fiber optic box ,เก็บต่อตรงSC หัวต่อไฟเบอร์ ,เก็บตัวต่อadaoter fiber , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ ,ตู้เก็บสายไฟเบอร์น้ำ ,ตู้เก็บสายไฟเบอร์ slot adapter แยก 16core , ตู้เก็บสายไฟเบอร์กล่องอเนกประสงค์ ,ตู้เก็บสายoutdoor ,ตู้เก็บสายสไปรท์ , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ , fiber optic ,บล็อกเก็บสาย บล็อคเก็บสายไฟเบอร์ ,เก็บสายแพทคอล , เก็บสายพิกเทล , กล่องเก็บสาย ใส่ข้อต่อตรง , เก็บงานไฟเบอร์ กันน้ำ , ภายใน , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ , สไปทร์เก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , สไปรท์สาย24core คอ ในกล่อง , กล่องเก้บสาย ตู้เก็บสายindoor , splice สายในตู้ , แพทคอล ,พิคเทล , กล่องเก็บสายไฟเบอร์, ถาดสไปรท์, SC 4Port ,SC, Telecom Unicom Mobile 4 SC , กล่อง , สายไฟเบอร์ออปติก , เคเบิ้ลใยแก้วนำแสง , กล่องขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติก, กล่องสายไฟเบอร์ออปติคอล , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , ถาดเก็บสายไฟเบอร์ ,ถาดเก็บสายใยแก้ว ,สไปทร์เท เก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , ถาดเก็บสาย Fiber Optic , ถาดสไปร์สาย ใส่สลิป , 12core 12คอ , 24core 24คอ  ,  , ตู้เก็บชุดเข้าหัวไฟเบอร์ rack mount SC, Adapter SC to rack mount , rack mount Fiber optic 24core , 24ช่อง , 24slot , rack mount sc 1u ,rack mount fiber connector , ตู้แยกสายไฟเบอร์ 24core , กล่องแยกสายไฟเบอร์สไปทร์ , ตู้ rack แยกสาย , กล่องเก็บสายงานสไปรท์สายไฟเบอร์ ,กล่องเก็บสาย splices ,กันน้ำ พลาสติก ABS ,กล่องเก็บสลิปแบบผอม แบบกลม, หลอดเก็บสายสไปรท์ สายใยแก้ว , ถาดเก็บสาย fiber , กล่องเก็บสาย fiber optic , ตู้พักสาย fiber optic , กล่อง เก็บ สาย fiber optic , ตู้ เก็บ สาย ไฟ , splice tray ราคา , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , splice tray link , กล่องเก็บสาย สไปท์ , กล้องเก็บงานsplices ,กล่องเก็บสาย ABS,กล่องสี่เหลี่ยมเก็บสายไฟเบอร์ outdoor ,พลาสติกกันน้ำเข้า ต่อกลาง, ต่อตรงสายไฟเบอร์ , pba supply ,  PBA supply  , มีเดีย คอน เวอร์ เตอร์ ระหว่าง สาย rg6 กับ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ตู้พักสาย fiber optic , ถาดเก็บสาย fiber , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , กล่อง เก็บ สาย fttx , กล่องเก็บสาย fiber optic , pba supply , ตู้พักสาย fiber optic , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , ถาดเก็บสาย fiber , กล่อง พัก สาย ไฟเบอร์ , กล่อง เก็บ สาย fttx , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , ตัว ต่อ สาย ไฟเบอร์ , fiber optic สำเร็จรูป , ถาด ODF Splitter SC/UPC 12port , ถาด ODF Splitter SC/UPC , ถาด ODF Splitter  , ถาด ODF , Distribution Panel , ถาดยึดตู้Rack  , ODF Fiber Optic SC/UPC 12 Cores , ODF Fiber Optic SC/UPC  , ODF Fiber Optic  , ODF  , Fiber Optic Splice Tray , SC/UPC , อุปกรณ์ ตู้ rack , พัดลม ตู้ rack , ตู้ odf คือ , odf คือ อะไร , splice tray ราคา , odf fiber คือ , odf fiber optic คือ , ตู้ odf outdoor , odf rack mount ราคา , odf ย่อมาจาก , optical distribution frame คือ , odf ราคา , เครื่องมือ ช่าง ไฟเบอร์ ออฟ ติก , อุปกรณ์ ต่อ สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก  , เครื่องมือ fiber optic , FTTH , FTTX , Fiber Optic , Fiber , ไฟเบอร์  , ไฟเบอร์ออฟติก , ใช้หรับไฟเบอร์ออฟติก , PBA , PBA supply , ถาด ODF Splitter FC 12port , ถาด ODF Splitter FC   , ODF Fiber Optic FC 12 Cores , ODF Fiber Optic FC  , Fiber Optic Splice Tray , FC  , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ FTTH  ,  กล่องอเนกประสงค์แบบกล่องเล็ก ,  กันน้ำกันแดด  ,  indoor  , Outdoor ,  สดวกกับพื้นที่ในการจัดวางน้อย , เก็บสายสไปรท์ ,  splice fiber optic ,  ถาดงานสไปทร์ , ใส่ SC splitter 1-8ch , ตู้เก็บสายไฟเบอร์  , FTTH ,  ตู้เก็บสายไฟเบอร์ กันน้ำกันแดด  , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ indoor , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ Outdoor ,   fiber optic ,  ตู้เก็บสายไฟเบอร์ ใส่ SC splitter 1-8ch , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ ใส่ SC splitter , SC splitter 1-8ch , SC splitter  , SC  ,  splitter  , ตู้พักสาย fiber optic , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , ถาดเก็บสาย fiber , กล่องพักสายไฟเบอร์ , กล่องเก็บสาย fiber optic , สายไฟเบอร์ออฟติก ราคา , ขาย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ขั้น ตอน การ ส ไป ร์ สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , อุปกรณ์ ต่อ สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก สำเร็จรูป ราคา , กล่อง เก็บ สาย fttx , สายไฟเบอร์ออฟติก มีกี่คอร์ , fiber optic สำเร็จรูป , กล่อง ต่อ สาย fiber optic outdoor , สาย ftth , ราคา สาย fiber optic , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก 12 core , PBA , PBA supply , ราคาถูที่สุด , อุปกรณ์เชื่อมต่อสัญญาณ , อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูก , อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูกที่สุด , อุปกรณ์ใช้งานไฟเบอร์ออฟติก , เชื่อมต่อสัญญาณ , Fiber , Fiber Optic , ใช้งานสำหรับไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , ราคาถูก , PBA , PBA supply , FTTH , FTTX ,ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC LC Fiber 12port , เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 12core Spec TOT 3BB AIS  , cold rolled steel sheet,electrostatic spraying. , Provide 12 adaptors,available for SC,LC Fit for wall mounting , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC LC Fiber ,  12port , เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 12core ,  Spec TOT ,  Spec 3BB , Spec AIS ,  cold rolled steel sheet , electrostatic spraying.  , Provide 12 adaptors , available for SC ,available for LC ,  Fit for wall mounting , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box  LC Fiber   , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC Fiber , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ , wall mount termination box Fiber , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 12core ,  wall mount termination box Fiber 12core , 12core ,  for SC ,  for LC  , wall mount , wall mount termination ,  ตู้เก็บสาย , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC LC Fiber 24port , เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 24core Spec TOT 3BB AIS  ,  Provide 24 adaptors,available for SC,24port ,เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 24core ,Provide 24 adaptors ,ตู้เก็บสายไฟเบอร์ เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 24core ,wall mount termination box Fiber 24core ,24core ,ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC ST Fiber 12port , Provide 12 adaptors,available for FC, LC Fit for wall mounting , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC ST Fiber ,available for FC ,available for ST ,  Fit for wall mounting , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box  ST Fiber   , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC Fiber ,  for FC ,  for ST , ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC ST Fiber 24port , Provide 24 adaptors,available for FC, LC Fit for wall mounting , เครื่องมือ fiber optic , เครื่องเข้าหัวไฟเบอร์ ราคา , วิธีเดินสาย ไฟเบอร์เข้าบ้าน , เดินสาย fiber optic เข้าบ้าน , เดินสาย fiber optic ในบ้าน , steel city price list , การเดินสาย fiber optic true , เดินสายไฟเบอร์ออฟติกในบ้าน , ตู้พักสาย fiber optic , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , กล่องเก็บสาย fiber optic , ถาดเก็บสาย fiber , กล่อง พัก สาย ไฟเบอร์ , กล่อง เก็บ สาย fttx , กล่อง ต่อ สาย fiber optic outdoor , กล่อง พัก สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ราคา fiber optic patch panel 24 port , fiber optic patch panel ราคา , terminal box fiber , terminal box fiber optic , fiber distribution box , fiber optic box , fiber optic patch cord ราคา , ตู้ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , กล่องเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , ส ไป สาย ไฟเบอร์ , ขาย สาย fiber optic , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , wall mount termination box , อุปกรณ์ ต่อ สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , ราคา สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก 2 core , 


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ FTTH กล่องอเนกประสงค์ กันน้ำกันแดด / indoor Outdoor
เก็บสายสไปรท์ (splice fiber optic) ใส่เท ถาดงานสไปทร์
ใส่ SC splitter 1-8ch

ราคา 500 / กล่อง

*มีกุญแจเปิดกล่อง


rack mount to คอนวอร์เตอร์ ตู้สล็อตไฟฟ้า Media converter ยี้ห้อ NETLINK
transceivers รับสัญญาณภายในและภายนอก ใช้ได้สูงสุด 14 slot ขนาด 2U

ราคา 1,350บาท / ชุด

*แถมฝายึดอุปกรณ์ และสาย AC Power

รายละเอียดสินค้า:
- การกำหนดค่าแหล่งจ่ายไฟหลักและสแตนด์บายเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของระบบ 
- แหล่งจ่ายไฟ AC 220V ปรับให้เข้ากับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน 
- สามารถแทรกโดยตรง transceivers แสงสก์ท็อปเพื่ออำนวยความสะดวกเลือกของผู้ใช้ 
- สนับสนุนโมดูลหลายคนพร้อมกันและแต่ละโมดูลรองรับฟังก์ชั่นการสลับร้อน 
- แหล่งจ่ายไฟมั่นคงและยาวนาน
ข้อมูลทางเทคนิค:
- อุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 50 ℃ 
ความชื้น 5% ถึง 9% 
พลังงาน: 
- แรงดันไฟฟ้าอินพุต: 100 ~ 240V AC 
- แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการเอาท์พุท: 5V 
- ไฟออกสูงสุด: 65W 
สามารถติดตั้งประเภทนี้:
10 / 100M Single ,Multimode
10/100 / 1000M มัSingle ,Multimode
ขนาด: 485 × 245 × 90mm (ความยาว×กว้าง×สูง) ไม่รวมแผ่นกั้น 425 × 245 × 90mm, . 19 นิ้วสูงภูเขา 2U)
น้ำหนัก: เกี่ยวกับ 6.2KG

คุณสมบัติ: 
- ตัวถังมาตรฐาน, ชั้นวางที่สามารถติดตั้งในห้องเครื่องยนต์เพื่อความสะดวกในการบริหารจัดการแบบครบวงจรและการบำรุงรักษา 
- ออกแบบโมดูลไฟ, การบำรุงรักษาง่ายและคุณสมบัติอุปสรรคที่ดีกว่าการป้องกันการทำงานปกติของสัญญาณรบกวนแม่เหล็กไฟฟ้าที่สร้างขึ้นโดยกลุ่มโมดูลแหล่งจ่ายไฟ. 
- 14 slotสามารถแทรกพร้อมกันโมดูลรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสงแต่ละโมดูลรับส่งสัญญาณแสงสามารถประเภทที่แตกต่างกัน 
- ต่ละโมดูลอาจเป็นอิสระจากปลั๊กอื่นในกรอบการทำงาน, การทำงานสามารถร่วมมือกันเพื่อให้การวินิจฉัยเครือข่ายของตัวเอง 
- slot แต่ละช่องมีอากาศร้อนชนิดถอดเปลี่ยน 
- การตั้งค่าหลักและระบบสำรองพลังงาน ,เพื่อให้แน่ใจว่าการดำเนินงานอย่างต่อเนื่อง; 
- แหล่งจ่ายไฟ AC 220V เพื่อให้ระบบที่เหมาะสมสำหรับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน; 
- อำนาจ modular, การบำรุงรักษาง่ายการป้องกันผลกระทบที่ดี 
- สนับสนุนสำหรับโมดูลหลายคนพร้อมกันมากเพิ่มการประยุกต์ใช้ระบบ; 
- แหล่งจ่ายไฟช่วงขนาดใหญ่ของพื้นที่ 
- สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม, เคเบิ้ลทีวี Ethernet ข้อมูลใยแก้วนำแสงการจัดการเครือข่ายส่วนกลาง 
- นำไปใช้จัดการแบบรวมศูนย์ของเครือข่ายแสงอัจฉริยะ 
- การจัดการและการควบคุมห้องส่วนกลาง 
- ต้องการป้องกัน ของประสิทธิภาพสูงระบบรักษาความปลอดภัยเครือข่าย 
- End ตอบสนองความต้องการของผู้ประกอบการโทรคมนาคมเวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลวของ 50,000 ชั่วโมง


WALL MOUNT ENCLOSER ตู้พักสายสัญญาณ

กล่องแยกสายไฟเบอร์ 24Core Blade
สามารถเชื่อมสายโดยใน Adapter SC FC ST

ราคา 900 บาท / ตู้

พร้อมถาดสไปรท์สาย 24core
ขนาดตู้ 380cm x 350cm
มีกุญแจล็อกตู้ + อุปกรณ์ยึดตู้
ยางกันน้ำ


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ slot Adapter แยก16core FTTH กล่องอเนกประสงค์ กันน้ำกันแดด / indoor Outdoor

เก็บสายสไปรท์ (splice fiber optic)
+ ถาดเท สไปทร์สาย 16core ,+ slot Adapter SC LC 16ช่อง
+จุกยางกันน้ำอย่างดี

ราคา 600 / กล่อง
ขนาด 310 * 230 * 90mm
วัสดุ โลหะผสมของ PVC
หนัก 1.3km
สีเทา
*มีกุญแจเปิดกล่อง


FDB16 ตู้เก็บสายไฟเบอร์กันน้ำ 100% slot Adapter แยก16core FTTH

กล่องอเนกประสงค์ กันน้ำกันแดด Outdoor เก็บสายสไปรท์ (splice fiber optic)
+ ถาดเท สไปทร์สาย 16core ,+ slot Adapter SC LC 16ช่อง
+จุกยางกันน้ำอย่างดี

ราคา 550 / กล่อง

สีขาว
*มีกุญแจเปิดกล่อง กันน้ำ 100%


rack mount หัว SC connector 24slot ขนาด 1U 0.8mm
กล่องแยกสายใยแก้ว สไปรท์หัวSC พร้อมแผงหน้า 2ช่อง

ราคา 750 / ชุด

แยกสาย24 ช่อง Adapter SC
ขนาดตู้ 48*22*3.4cm น้ำหนัก 2kg
สภาพอากาศ -25 -+40องศา 
มีแถมสีแยกสายด้านใน + ยางกันน้ำอย่างดีแบบปิดฝา
มีปีกยึดตู้ RACK


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ FTTH กล่องอเนกประสงค์แบบกล่องเล็ก กันน้ำกันแดด / indoor Outdoor

สดวกกับพื้นที่ในการจัดวางน้อย เก็บสายสไปรท์ (splice fiber optic) ใส่เท ถาดงานสไปทร์
ใส่ SC splitter 1-8ch

ราคา 390 / กล่อง

*มีกุญแจเปิดกล่อง
ขนาด : 230*200*62mm.
น้ำหนัก : 0.75kg.


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC LC Fiber 12port
เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 12core Spec TOT 3BB AIS 

cold rolled steel sheet,electrostatic spraying. 
Provide 12 adaptors,available for SC,LC Fit for wall mounting

ราคา 1,ุ600 /กล่อง

Size 350*300*80mm
Description: 
Available for small capacity communication system,wall mounting, reasonable and compact structure, harmonized with machine room. 
The cabinet is composed of two parts,one links with optical cables for fusion connection between optical cable and fiber pigtail and another links with patch cord. 
Provide fusion and storage application for optical cables 
Reliable protection appliance of fixing,stripping and earthing for optical cables. 
Whole range protected design for fiber lay to ensure the bending radius=40mm 
Provide various accessories to avoid any unexpected damage to the fiber.


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box SC LC Fiber 24port
เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 24core Spec TOT 3BB AIS 

cold rolled steel sheet,electrostatic spraying. 
Provide 24 adaptors,available for SC,LC Fit for wall mounting

ราคา 1,ุ800 /กล่อง

Size 350*300*80mm
Description: 
Available for small capacity communication system,wall mounting, reasonable and compact structure, harmonized with machine room. 
The cabinet is composed of two parts,one links with optical cables for fusion connection between optical cable and fiber pigtail and another links with patch cord. 
Provide fusion and storage application for optical cables 
Reliable protection appliance of fixing,stripping and earthing for optical cables. 
Whole range protected design for fiber lay to ensure the bending radius=40mm 
Provide various accessories to avoid any unexpected damage to the fiber.


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC ST Fiber 12port
เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 12core Spec TOT 3BB AIS 

cold rolled steel sheet,electrostatic spraying. 
Provide 12 adaptors,available for FC,ST Fit for wall mounting

ราคา 1,ุ600 /กล่อง

Size 350*300*80mm
Description: 
Available for small capacity communication system,wall mounting, reasonable and compact structure, harmonized with machine room. 
The cabinet is composed of two parts,one links with optical cables for fusion connection between optical cable and fiber pigtail and another links with patch cord. 
Provide fusion and storage application for optical cables 
Reliable protection appliance of fixing,stripping and earthing for optical cables. 
Whole range protected design for fiber lay to ensure the bending radius=40mm 
Provide various accessories to avoid any unexpected damage to the fiber.


ตู้เก็บสายไฟเบอร์ wall mount termination box FC ST Fiber 24port

เปิดหัวท้าย ใช้กับการต่อสาย 24core Spec TOT 3BB AIS 
cold rolled steel sheet,electrostatic spraying. 

Provide 24 adaptors,available for FC,ST Fit for wall mounting

ราคา 1,ุ800 /กล่อง

Size 350*300*80mm
Description: 
Available for small capacity communication system,wall mounting, reasonable and compact structure, harmonized with machine room. 
The cabinet is composed of two parts,one links with optical cables for fusion connection between optical cable and fiber pigtail and another links with patch cord. 
Provide fusion and storage application for optical cables 
Reliable protection appliance of fixing,stripping and earthing for optical cables. 
Whole range protected design for fiber lay to ensure the bending radius=40mm 
Provide various accessories to avoid any unexpected damage to the fiber.


rack mount to คอนวอร์เตอร์16 slot ขนาด 2U ตู้สล็อตไฟฟ้า

Media converter transceivers รับสัญญาณภายในและภายนอก ใช้ได้สูงสุด 16 slot ขนาด 2U

ราคา 1,700บาท / ชุด
*แถมฝายึดอุปกรณ์ และสาย AC Power

รายละเอียดสินค้า:
- การกำหนดค่าแหล่งจ่ายไฟหลักและสแตนด์บายเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของระบบ 
- แหล่งจ่ายไฟ AC 220V ปรับให้เข้ากับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน 
- สามารถแทรกโดยตรง transceivers แสงสก์ท็อปเพื่ออำนวยความสะดวกเลือกของผู้ใช้ 
- สนับสนุนโมดูลหลายคนพร้อมกันและแต่ละโมดูลรองรับฟังก์ชั่นการสลับร้อน 
- แหล่งจ่ายไฟมั่นคงและยาวนาน
ข้อมูลทางเทคนิค:
- อุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 50 ℃ 
ความชื้น 5% ถึง 9%

พลังงาน: 
- แรงดันไฟฟ้าอินพุต: 100 ~ 240V AC 
- แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการเอาท์พุท: 5V 
- ไฟออกสูงสุด: 75W 
สามารถติดตั้งประเภทนี้:
10 / 100M Single ,Multimode
10/100 / 1000M มัSingle ,Multimode
ขนาด: 485 × 245 × 90mm (ความยาว×กว้าง×สูง) ไม่รวมแผ่นกั้น 425 × 245 × 90mm, . 19 นิ้วสูงภูเขา 2U)
น้ำหนัก: เกี่ยวกับ 6.2KG


rack mount to คอนวอร์เตอร์ ตู้สล็อตไฟฟ้า Media converter ยี้ห้อ NETLINK
transceivers รับสัญญาณภายในและภายนอก ใช้ได้สูงสุด 14 slot ขนาด 2U

ราคา 1,500บาท / ชุด
*แถมฝายึดอุปกรณ์ และสาย AC Power

รายละเอียดสินค้า:
- การกำหนดค่าแหล่งจ่ายไฟหลักและสแตนด์บายเพื่อให้มั่นใจเสถียรภาพของระบบ 
- แหล่งจ่ายไฟ AC 220V ปรับให้เข้ากับความหลากหลายของสภาพแวดล้อมการทำงาน 
- สามารถแทรกโดยตรง transceivers แสงสก์ท็อปเพื่ออำนวยความสะดวกเลือกของผู้ใช้ 
- สนับสนุนโมดูลหลายคนพร้อมกันและแต่ละโมดูลรองรับฟังก์ชั่นการสลับร้อน 
- แหล่งจ่ายไฟมั่นคงและยาวนาน
ข้อมูลทางเทคนิค:
- อุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 50 ℃ 
ความชื้น 5% ถึง 9% 
พลังงาน: 
- แรงดันไฟฟ้าอินพุต: 100 ~ 240V AC 
- แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการเอาท์พุท: 5V 
- ไฟออกสูงสุด: 65W 
สามารถติดตั้งประเภทนี้:
10 / 100M Single ,Multimode
10/100 / 1000M มัSingle ,Multimode
ขนาด: 485 × 245 × 90mm (ความยาว×กว้าง×สูง) ไม่รวมแผ่นกั้น 425 × 245 × 90mm, . 19 นิ้วสูงภูเขา 2U)
น้ำหนัก: เกี่ยวกับ 6.2KG


ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป)
Line : @pbasupply หรือ Line : tippba
Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดดเหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 5,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9524 (รหัสสินค้า : P03417)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า ราคา 1,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9522-3 (รหัสสินค้า : P03416)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 4,720 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9512M  (รหัสสินค้า : P03415)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 3,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9322 (รหัสสินค้า : P03414)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 4,050 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9511M (รหัสสินค้า : P03413)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ราคา 2,570 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9321 (รหัสสินค้า : P03412)​ ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา