CONNECTOR FIBER OPTIC

หัวต่อ fiber ,connector ไฟเบอร์ออฟติก ,adapter SC,FC LC , Multimode MM , Singmode SM ,Simplex 1core indoor outdoor Fig8 & Dorpwire ,ตัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Converter ,SPECIALS Cable ,FIBER OPTIC & ACCESSORIES ,ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเดินสายไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic ST Connector ,STCT ,Fiber Optic LC Connector LCCT ,Fiber Optic SC Connector SCCT ,Fiber Optic FC Connector FCCT ,Fiber Optic MPO Connector MPOCT ,Fiber Optic MTRJ Connector MTRJCT ,Fiber Optic SC Fast Field Assembly Connector SCFFACT ,MU Fiber Optic Connector ANC-MU-CON , หัวFAST ,หัวFC Fiber ,หัวเอฟซี ,หัวFiber กล้องวงจรปิด ,FC Connector ,หัวFCสีดำ ,หัว FC Video convertor , ST , ST ตัวเมีย , FC , FC ตัวผู้ , Connector , connector adapter , Fiber , Fiber Optic , FTTH , FTTX , ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , สินค้าราคาถูก , สินค้าราคาถูกที่สุด , อุปกรณ์ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ , ST , ST ตัวเมีย , FC , FC ตัวผู้ , Connector , connector adapter , Fiber , Fiber Optic , FTTH , FTTX , ไฟเบอร์ , ไฟเบอร์ออฟติก , สินค้าราคาถูก , สินค้าราคาถูกที่สุด , อุปกรณ์ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ , หัว sc ราคา , ตู้ พัก สาย fiber optic , fttx sm tot , อุปกรณ์แยก สายไฟเบอร์ , ตัวแยกสัญญาณ , ตัวแยกสัญญาณต่อตรง , 2core , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ , Fiber optic , Fiber , FTTH , FTTx , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 1 core , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , อุปกรณ์ เดินสายไฟเบอร์ออฟติก , เครื่องมือเข้าหัว fiber optic , ขายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , LC , PC , Fast LC/PC , หัวFast , Fast Connector , Fiber optic , Fiber , Fiber to Home , FTTH , FTTx , ไฟเบอร์ ออฟติก , ไฟเบอร์ , สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก , ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูก , ไฟเบอร์ออฟติกราคาถูกที่สุด , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว fast connector ราคา , หัว fiber optic sc , หัว lc , การเข้าหัว fiber optic , หัว sc , sc connector คือ , สาย patch cord fiber , หัว fast connector ราคา , การเข้าหัว fast connector , หัว fiber optic มีกี่แบบ , fast connector คือ , หัว lc , หัว ต่อ connector , fast connector คือ , fast connector fttx , ขั้นตอนการเข้าหัว fiber optic , ชุดเข้าหัว fiber optic , เข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ราคา , หัวFAST LC ตัวเมีย/SC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-SC ,FTTX SM , หัวLC- SC   , หัวLC/SCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/LC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , เครื่องมือ fiber optic , sc apc คือ , connector มี กี่ แบบ , ตัว ตัด ไฟเบอร์ ออฟ ติก , หัว sc ราคา , ขั้น ตอน การ เข้า หัว fiber optic , เข้า หัว ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , เข้า หัว ไฟเบอร์ ออฟ ติก ราคา , เครื่อง เข้า หัว ไฟเบอร์ ราคา , เครื่องมือ fiber optic , หัวFAST LC ตัวเมีย/FC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-FC ,FTTX SM , หัวLC- FC   , หัวLC/FCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/FC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัวFAST SC ตัวเมีย/LC ตัวผู้ , CONNECTOR ADAPTER หัวแปลง LC-SC ,FTTX SM , หัวLC- SC   , หัวLC/SCสีน้ำเงินแบบ  ,  สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/LC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัว sc ราคา , อุปกรณ์ fiber optic มีอะไรบ้าง , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว fiber optic sc , หัวFAST SC/FC , CONNECTOR ADAPTER  FC-SC ,FTTX SM , หัวSC- FC APC-P  , หัวSC/FCสีน้ำเงินแบบ  , สไปรท์สาย ยาว9cm สไปร์ , 0.30db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC/FC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัวFAST แบบฝน , ฝนหัวสไปทร์ ,ฝนsplice , หัวSC UPC-P 7U , หัวSCสีน้ำเงินแบบ splice , สไปรท์สาย ยาว9cm สไปร์ , 0.20db , ตัวต่อไฟเบอร์ ,เข้าหัวSC สีน้ำเงิน ,Fiber optic , หัว fast connector ราคา , หัว sc ราคา , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว sc/apc , sc/apc คือ , อุปกรณ์ เดินสายไฟเบอร์ออฟติก , หัว fiber optic sc , fast connector คือ , หัว lc , หัว fc , หัว SC/APC , หัวSC , SC Fast Connector , Fast Connector , Accessory Fiber Optic , FTTH , FTTX , Fiber , Fiber Optic , อุปกรณ์สำหรับใช้งานไฟเบอร์ , หัว fast connector ราคา , หัว sc apc ราคา , sc/apc คือ , หัว sc ราคา , fast connector fttx , หัว fiber optic มีกี่แบบ , ขั้น ตอน การ เข้า หัว fiber optic , อุปกรณ์ fiber optic, connector มี กี่ แบบ , หัว fiber optic , fiber optic 2 core , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 2 core , PBA , PBA supply , สลิปต่อสายไฟเบอร์ , fiber optic ,สลิปสาย 4core ,หลอกต่อสายไฟเบอร์ ,เชื่อมสายไฟเบอร์ ,สไปทร์สายไฟเบอร์อบสาย , อุปกรณ์ ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก , เครื่องมือfttx , อุปกรณ์ fttx , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , สาย fiber optic ราคา ถูก , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก แบ่ง ขาย , กล่อง เก็บ สาย ไฟเบอร์ , หัว ต่อ fttx , ร้าน ขาย สาย fiber optic , ขาย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ ออฟ ติก , FTTH , FTTX , Fiber , Fiber Optic , ไฟเบอร์  , ไฟเบอร์ออฟติก , อุปกรณ์เชื่อมต่อ , ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก , PBA , PBA supply , สลิปต่อสายไฟเบอร์ ,สลิปเชื่อมสาย FIBER , FTTH FTTX , shrunkable ,ท่อต่อสายไฟเบอร์ สไปรท์ , สไปทร์สายไฟเบอร์ , หลอดต่อสายไฟเบอร์ , หลอดเชื่อมสายไฟเบอร์ 1.5mm ,สลิบต่อสายไฟเบอน์ 6cm เซ็นติเมตร ,splice fiber optic , SC / SC APC ,  Duplex connector Adapter ,  fiber optic  ,  FTTX , หัวต่อตรงคู่ ,  Duble Adapter ,  แปลง SC - SC APC,  แปลง SC- SC APC , หัวพลาสติก , SC / SC APC Duplex connector Adapter ,  fiber ,   FTTH , หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter ,   SC -SC APC, SC- SC APC , SC  ,  Duplex ,  connector , Adapter , หัวต่อตรง , PBA , PBA supply , หัว SC , ไฟเบอร์  , ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออหติก , ต่อตรงหัวไฟเบอร์ , หัว fiber optic sc , หัว fiber optic มีกี่แบบ , sc/apc คือ , อุปกรณ์ fiber optic มีอะไรบ้าง , หัว fast connector ราคา , ราคาอุปกรณ์ fiber optic , จําหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , หัวต่อสายไฟเบอร์ออฟติก , sc/apc คือ , หัว fiber optic sc , หัว sc/apc , หัว fiber optic มีกี่แบบ , หัว sc apc ราคา , หัว sc ราคาหัว fast connector ราคา , อุปกรณ์ fiber optic , sc/apc คือ , หัว sc apc , sc/upc , หัว sc ราคา , หัว sc apc ราคา , สาย patch cord fiber , sc/upc คือ , หัว fast connector ราคา , sc/apc คือ , หัว sc apc , sc/upc , หัว sc ราคา , หัว sc apc ราคา , หัว sc apc fast connector สี เขียว , เข้าหัว sc , หัว fc


Accessory Fiber Optic FTTH (รุ่นค่าlostน้อย)
หัว SC/APC

ราคา 22บาท/ตัว
ราคา 220บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

(spec AIS TRUE 3BB TOT)

ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น
ยาว50mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic Splice FTTH 
หัว FC / 0.3dB

ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 200บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวFCที่มีค่าloss น้อย

*ใช้กับงานกล้อง CCTV หรือสัญญาณาพอื้นห
ยาว52mm
สีดำ


SC / FC connector ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง SC / FC , FC / SC หัวเหล็ก

ราคา 15บาท/ตัว
ราคา xx0บาท/แพ็ก. 

ป็นหัวSC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกแดง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


fc-fc connector ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง FC
ราคา 15บาท/ตัว

ราคา xx0บาท/แพ็ก. 
เป็นหัวFCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
สีเงินปลอกแดง

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


Accessory Fiber Optic FTTH

หัว SC/APC
ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 200บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ยาว52mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH (รุ่นเปิดฝา)
หัว SC/APC

ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 220บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น

ยาว52mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH
หัวต่อตรง connector SC/APC
ราคา 6 บาท/ตัว
ราคา 210บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวต่อตรง connector ที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ยาว3.2mm
กว้าง 2.2mm
สีเขียว


Accessory Fiber Optic FTTH
หัว SC/UPC-P
ราคา 20บาท/ตัว
ราคา 200บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

เป็นหัวSC
ยาว52mm
สีน้ำเงิน

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


Accessory Fiber Optic FTTH
หัวต่อตรง connector SC/UPC-P
ราคา 5บาท/ตัว
ราคา 190บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวต่อตรง connector
ยาว3.2mm
กว้าง 2.2mm
สีน้ำเงิน

ติดต่อสั่งซื้อสินค้าในราคาส่ง 098-265-6972


LC / LC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง LC / LC , LC- LC หัวพลาสติก

ราคา 20บาท/ตัว
ราคา xx0บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 25หัว)

เป็นหัวLC/ LCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีน้ำเงิน
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network


LC / LC connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / LC , LC - LC หัวพลาสติก

ราคา 15บาท/ตัว
ราคา 550บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวLC/ LCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / ST connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรง แปลง Adapter SC / ST , ST - SC หัวเหล็ก

ราคา 15บาท/ตัว
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวSC/ STที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกแดง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


ST / ST connector Adapter ( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงAdapter แปลง ST / ST , ST - ST หัวเหล็ก

ราคา 15บาท/ตัว
ราคา xx0บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 50หัว)

เป็นหัวST/ STที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวเหล็กหมวกเหลือง
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / SC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง SC / SC , SC- SC หัวพลาสติก

ราคา 18บาท/ตัว
ราคา 340บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 20หัว)

เป็นหัวSC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีน้ำเงิน
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network


อุปกรณ์ต่อตรง Spliceสายไฟเบอร์ FTTH ด้วยมือ FC / SC 
เชื่อมต่ออย่างรวดเร็ว ไม่ต้องสไปท์สาย (Splice)
ราคา 30 บาท/ชุด
ในงานOutdoor ภายนอก
ข้อมูลทางเทคนิค
1 ใช้กับสาย FIBER OPTIC 1เมตร - 1,000เมตร 
2 อายุการใช้งาน 30 ปี
3 ค่ารอส ≤0.3dB ( โดยทั่วไป0.1dB) 
4 การสูญเสียกลับ≥ 40dB 
5 ความต้านทานแรงดึง: ≥ 454g
พารามิเตอร์ด้านสิ่งแวดล้อม:
1 อุณหภูมิในการทำงาน: -40องศาC-80องศาC


ST ตัวเมีย / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM

หัวต่อตรง แปลง Adapter ST / FC , ST ตัวเมีย - FC ตัวผู้
หัวFC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวST/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


อุปกรณ์แยก สายไฟเบอร์ FTTH 2core ใน1เส้น
ตัวแยกสัญญาณต่อตรง 2 คอร์ 2 ตัวเชื่อมต่อแบบรวดเร็ว
ประโยชน์ในการนำสาย FTTH 2core มาใช้ได้อย่างเต็มรูปแบบ

ราคา 30 บาท / ตัว

ใช้ได้ทั้ง SM และMM
ขั้วต่อที่สามารถใช้ได้ SC FC ST LC


FTTH Fiber Optic Fast Connector LC / PC
หัว Fast LC/PC
เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 2.0 * 3.0 Fiber to Home

ราคา 600 บาท/แผง

Applicable for : outdoor indoor 0.9/2.0*3.0mm
Fiber mode : Single mode
ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
สถาพอากาศ : -40 องศส_+75องศา

ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวLCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น


LC ตัวเมีย / SC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / SC , LC ตัวเมีย - SC ตัวผู้
หัวSC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


LC ตัวเมีย / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC / FC , LC ตัวเมีย - FC ตัวผู้
หัวFC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


LC ตัวผู้ / SC connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter LC ตัวผู้ / SC , LC ตัวผู้ - SC
หัวLC ตัวผู้พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวLC/ SCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


SC / FC ตัวผู้ connector Adapter ( fiber optic ) FTTX SM
หัวต่อตรง แปลง Adapter SC / FC , SC - FC ตัวผู้
หัวFC พร้อมเข้าต่ออุปกรณ์
ค่า < 0.3dB - >50dB

ราคา 150 บาท / ตัว

เป็นหัวSC/ FCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
ความยาว 4.6cm
*ใช้สำหรับงานกล้องวงจรปิด หรือสัญญาณภาพอื้นๆ


หัว SC/APC-P 7U (เขียว) แบบสไปรท์หัวเข้า
Accessory Fiber Optic FTTH splice fiber optic
หัว SC/APC-P <-0.20dB - >-55dB

ราคา 28บาท / หัว

เป็นหัวSC บบสไปรท์หัวเข้า อุปกรณ์ที่สามารถประกอบได้
แถมสลิปเพื่ออบสายไฟเบอร์ และ สายใยแก้วพร้อมสไปรท์สาย
ยาว9cm
สีเขียว


หัว SC/UPC-P 7U (น้ำเงิน) แบบสไปรท์หัวเข้า
Accessory Fiber Optic FTTH splice fiber optic
หัว SC/UPC-P <-0.20dB - >-55dB

ราคา 25บาท / หัว

เป็นหัวSC บบสไปรท์หัวเข้า อุปกรณ์ที่สามารถประกอบได้
แถมสลิปเพื่ออบสายไฟเบอร์ และ สายใยแก้วพร้อมสไปรท์สาย
ยาว9cm
สีน้ำเงิน


Accessory Fiber Optic FTTH (เขียวเปิดตูดสั้น) หัว SC/APC ขนาด 49 มม.

ราคา 20บาท/ตัว

ราคา 200บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)

(spec AIS TRUE 3BB TOT)

ค่ามาตฐาน
<0.3dB (1310nm &1550nm)
MAX <0.5dB
ราคา x00บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 10หัว)
เป็นหัวSCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
เข้าหัวง่าย เหมาะกับมือสมัครเล่น
ยาว49mm
สีเขียว


SC / SC APC Duplex connector Adapter( fiber optic ) FTTX
หัวต่อตรงคู่ Duble Adapter แปลง SC / SC APC, SC- SC APCหัวพลาสติก

ราคา 18บาท/ตัว
ราคา 340บาท/แพ็ก. (1แพ็ก / 20หัว)

เป็นหัวSC/ SC APCที่มีค่าloss น้อยที่สุด
หัวพลาสติก สีเขียว
*ใช้สำหรับงานอินเตอร์เน็ต ส่งข้อมูลแบบทั่วไปในวง network

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดดเหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 5,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9524 (รหัสสินค้า : P03417)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า ราคา 1,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9522-3 (รหัสสินค้า : P03416)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 4,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9512M  (รหัสสินค้า : P03415)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 3,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9322 (รหัสสินค้า : P03414)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 4,050 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9511M (รหัสสินค้า : P03413)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ราคา 2,570 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9321 (รหัสสินค้า : P03412)​ ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  065-862-4063(sale โอ๊ต)  ​ @pbasupply4     Watcharapong.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply       thanathip.pbasupply@gmail.com  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา