ถาดเก็บสายไฟเบอร์

จำหน่ายกล่องเก็บสายไฟเบอร์ราคาถูก , สไปทร์เก็บสายไฟเบอร์ออฟติก , สไปรท์สาย24core คอ,ตู้เก็บสายindoor , splice สายในตู้ ,ตู่เก็บสายไฟเบอร์ ,ตู้ใส่อุปกรณ์ splitter Fiber ,ภายนอก ภาคใน, indoor outdoor , กล่องเก็บถาดงานสไปทร์ ถาดเท , กันแดด , กันฝน ,กล่องเก็บสายงานสไปรท์สายไฟเบอร์ ,กันน้ำ พลาสติก ABS ,กล่องเก็บสลิปแบบผอม แบบกลม , ถาดเก็บสาย Fiber Optic , ถาดสไปร์สาย ใส่สลิป , 12core 12คอ , 24core 24คอ,บล็อกเก็บสาย บล็อคเก็บสายไฟเบอร์ ,เก็บสายแพทคอล , เก็บสายพิกเทล , กล่องเก็บสาย ใส่ข้อต่อตรง , rack mount SC, Adapter SC to rack mount , rack mount Fiber optic 24core , 24ช่อง , 24slot , rack mount sc 1u ,rack mount fiber connector , ตู้แยกสายไฟเบอร์ 24core , ถาด ODF Splitter SC/UPC 12port , ถาด ODF Splitter SC/UPC , ถาด ODF Splitter  , ถาด ODF , Distribution Panel , ถาดยึดตู้Rack  , ODF Fiber Optic SC/UPC 12 Cores , ODF Fiber Optic SC/UPC  , ODF Fiber Optic  , ODF  , Fiber Optic Splice Tray , SC/UPC


 

ถาดเก็บสายรอยต่อจุดSpliceเท FTTH FTTXเข้าและออก 12 core - 24 core กับ แบบปิดฝา

ราคา 25 บาท / ถาด

ถาดประกบแผ่นประกบกัน
ป้องกันการดึงหรือหลุด แบบล่องแบบล็อก


 

ถาดเก็บสายรอยต่อจุดSpliceเท FTTH FTTX เข้าและออก 12 core - 24 core กับ แบบปิดฝา

ราคา 18 บาท / ถาด

ถาดประกบแผ่นประกบกัน
ป้องกันการดึงหรือหลุด แบบล่องแบบล็อก


 

ถาด ODF Splitter SC/UPC 12port Distribution Panel ถาดยึดตู้Rack 
ODF Fiber Optic SC/UPC 12 Cores Fiber Optic Splice Tray For FTTH / FTTx

ราคา 550 /ชุด

สายเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ หรือ สไปส์ สายไฟเบอร์ออฟติก เข้ากับตัวอุปกรณ์ มั่นคงและยึดเกาะอย่างดี ในมาตรฐาน 19"ของตู้ Rack เพื่อเป็นการกระจายไฟเบอร์ 12หลัก ODF ตู้สายไฟ

สินค้าที่มีเพื่มเติมในชุด
1.พิกเทล SC/UPC 12หัว
2.ต่อตรง SC/UPC แบบใส่ถาด 12หัว
3.ถาดสไปท์เท พร้อมกระดาษมาร์คสาย
4.ถาด2ชั้นเพื่อลดค่าความเสียหายจากของมีคม

เพื่มเติม
อุณหภูมิ?:. -40 องศา] C ~ + 60 องศา] C. 
- ความดันบรรยากาศ: ~ 70Kpa 106Kpa 
- ความชื้นสัมพัทธ์: 95% (. + องศา] C ในช่วง 40) 
- แสงสูญเสียการแทรกตัวเชื่อมต่อ: 0.3dB 
- เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง การสูญเสียกลับ PC-based: ?40dB; ประเภท UPC:50dB; ประเภท APC:60dB
ขนาด: 48 ซม. * 20 ซม. * 4.8 ซม. ยาว * กว้าง * สูง
External size 480*300*1U, 2U, 3U

tag: Odf กรอบกระจายแสง 12 พอร์ต ,ODF กล่องกระจายไฟเบอร์กรอบการกระจายเส้นใย 12 หลัก ,ODF ตู้สายไฟ ,fiber optic patch panel


 

ถาด ODF Splitter FC 12port Distribution Panel ถาดยึดตู้Rack 
ODF 
Fiber Optic FC 12 Cores Fiber Optic Splice Tray For FTTH / FTTx

ราคา 550 /ชุด

สายเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ หรือ สไปส์ สายไฟเบอร์ออฟติก เข้ากับตัวอุปกรณ์ มั่นคงและยึดเกาะอย่างดี ในมาตรฐาน 19"ของตู้ Rack เพื่อเป็นการกระจายไฟเบอร์ 12หลัก ODF ตู้สายไฟ

สินค้าที่มีเพื่มเติมในชุด
1.พิกเทล FC 12หัว
2.ต่อตรง FC แบบใส่ถาด 12หัว
3.ถาดสไปท์เท พร้อมกระดาษมาร์คสาย
4.ถาด2ชั้นเพื่อลดค่าความเสียหายจากของมีคม

เพื่มเติม
อุณหภูมิ?:. -40 องศา] C ~ + 60 องศา] C. 
- ความดันบรรยากาศ: ~ 70Kpa 106Kpa 
- ความชื้นสัมพัทธ์: 95% (. + องศา] C ในช่วง 40) 
- แสงสูญเสียการแทรกตัวเชื่อมต่อ: 0.3dB 
- เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง การสูญเสียกลับ PC-based: ?40dB; ประเภท UPC:50dB; ประเภท APC:60dB
ขนาด: 48 ซม. * 20 ซม. * 4.8 ซม. ยาว * กว้าง * สูง
External size 480*300*1U, 2U, 3U

tag: Odf กรอบกระจายแสง 12 พอร์ต ,ODF กล่องกระจายไฟเบอร์กรอบการกระจายเส้นใย 12 หลัก ,ODF ตู้สายไฟ ,fiber optic patch panel


 

ODF RACK MOUNT สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 PORT-SC แบบฟิก 
ODF-Rack mount 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 950 /ชุด

ใช้กับ SC Connector
Size : 430*250*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 24core ช่อง Adapter SC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ODF RACK MOUNT สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 12 PORT-SC แบบฟิก 
ODF-Rack mount 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 590 /ชุด

ช้กับ SC Connector
Size : 430*250*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 12core ช่อง Adapter SC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ODF RACK MOUNT สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 PORT-FC แบบฟิก 
ODF-Rack mount 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 950 /ชุด

ใช้กับ FC Connector
Size : 430*250*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 24core ช่อง Adapter FC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ODF RACK MOUNT สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 12 PORT-FC แบบฟิก 
ODF-Rack mount 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 590 /ชุด

ใช้กับ FC Connector
Size : 430*250*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 12core ช่อง Adapter FC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ถาด ODF RACK MOUNT DRAWER สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 12 PORT-FC แบบสไลด์ 
ODF-Rack mount Drawer 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 1,050 /ชุด

ใช้กับ FC Connector
Size : 430*300*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 12core ช่อง Adapter FC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน (Splice tray)
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ถาด ODF RACK MOUNT DRAWER สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 12 PORT-SC แบบสไลด์ 
ODF-Rack mount Drawer 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 1,050 /ชุด

ใช้กับ SC Connector
Size : 430*300*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 12core ช่อง Adapter SC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน (Splice tray)
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

ถาด ODF RACK MOUNT DRAWER สำหรับงาน Fiber optic cable TYPE FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 PORT-SC แบบสไลด์ 
ODF-Rack mount Drawer 1U สำหรับงาน Fiber optic cable

ราคา 1,250 /ชุด

ใช้กับ SC Connector
Size : 430*300*1U mm
ใช้ได้กับตู้แร็คความลึก 40 เซ็นติเมตรขึ้นไป
สภาพอากาศ 015 - +40องศา
แยกสาย 24core ช่อง Adapter SC
แถมถาดสไปทร์เทด้านใน (Splice tray)
แถมปีกยึดตู้ Rack


 

สลิปเชื่อมสายไฟเบอร์ shrinkable ท่อหดความร้อน 
เข็มเป็นลวดสแตนเลส 1.5mm คุณภาพสูง ความยาวของหลอดพลาสติก 6cm

ราคา 60บาท / ถุง 100เส้น ตกตัวละ 60 สตางค์

ท่อความร้อน shrinkable (เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.55 × 60)
ละลายหลอด (เส้นผ่าศูนย์กลางภายใน 1.5 ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 2.25 × 59)

ข้อมูลจำเพาะ :
วิธีทดสอบข้อมูลทั่วไป
ความต้านแรงดึง (MPa) ASTM D 2671 18 
ยืดเมื่อขาด (%) ASTM D 2671 700 
ความหนาแน่น (g / cm2) ISO R1183D 0.94 
ความแข็งแกร่งของฉนวน (KV / mm) IEC 243 20 
อิเล็กทริก IEC 243 2.5 คงที่
อัตราความยาวของการเปลี่ยนแปลง (%) ASTM D 2671 5


 

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบอ้วน FTTH
เข็มเป็นลวดสแตนเลส 1.0mm คุณภาพสูง
ความยาวของหลอดพลาสติก 6cm

ราคา 50บาท / ถุง 50เส้น ตกตัวละ 1 บาท
ใช้กับสายไฟเบอร์ 1core and 2core


 

แผงผิดรูตู้ RACK BLANK ADAPTER SNAP PLATE

สำหรับปิดช่องว่าง ODF RACK (เพลทเปล่า)

ราคา 65 บาท / แผง
ใช้งานกับ RACK Mount ของยี้ห้อ LINK ได้

Blank Snap Inplate หรือเพลททึบ, เพลทเปล่า สำหรับปิดรู Odf Rack Drawer ที่ไม่ได้ใช้ สามารถใช้งานร่วมกับ Odf Rack Drawer ของยี่ห้อ Link ได้ ซึ่งมีขนาดเท่ากัน

  


 

จำหน่ายอุปกรณ์ SNAP IN ADAPTER-PLATE 12 FC/PC WDM / 12 CORE FIBER

ราคา 250 บาท / แผง
ใช้งานกับ RACK Mount ของยี้ห้อ LINK ได้

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ FC/PC-Connector (จุกสีแดง) ชนิด simplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว


 

แผงติดตู้ RACK ต่อตรงไฟเบอร์ SNAP IN ADAPTER-PLATE 6

SC/APC DUPLEX WDM / 12 CORE FIBER (สีเขียว)

ราคา 230 บาท / แผง
ใช้งานกับ RACK Mount ของยี้ห้อ LINK ได้

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ SC/APC-Connector (สีเขียว) ชนิด DUPLEX พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว


 

แผงติดตู้ RACK ต่อตรงไฟเบอร์ SNAP IN ADAPTER-PLATE 6

SC/UPC DUPLEX WDM / 12 CORE FIBER (สีฟ้า)

ราคา 230 บาท / แผง
ใช้งานกับ RACK Mount ของยี้ห้อ LINK ได้

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ SC/UPC-Connector (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว


 

จำหน่ายอุปกรณ์ SNAP IN ADAPTER-PLATE 12 ST/PC WDM / 12 CORE FIBER

ราคา 250 บาท / แผง
ใช้งานกับ RACK Mount ของยี้ห้อ LINK ได้

Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากันสามารถเจาะรูยึดใหม่ได้ ตัว Plate มาพร้อมกับ Adapter หรือตัวต่อแบบ ST/PC-Connector (จุกสีแดง) ชนิด simplex พร้อมหมุดยึด 2 ด้าน รองรับไฟเบอร์ได้ 12 Core ในเพลทเดียว


 

ติดตามโปรโมขั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
เบอร์โทร 080-635-2686(sale ตี๋), 090-987-3656 (saleธิป)
Line : @pbasupply หรือ Line : tippba
Email : pichit.pbasupply@gmail.com หรือ Email : thanathip.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 4C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS , CAT Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9524 สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดดเหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 5,650 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9524 (รหัสสินค้า : P03417)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Stranded Drop Cable, LSZH (AIS, CAT Compatible) 300 M.R INTERLINK รุ่น UFH9522-3 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า ราคา 1,450 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9522-3 (รหัสสินค้า : P03416)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9512M สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน เหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม และมีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต ราคา 4,130 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9512M  (รหัสสินค้า : P03415)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 2C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9322 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 3,160 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9322 (รหัสสินค้า : P03414)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Solid Drop Cable, LSZH (TRUE Compatible) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9511M เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีสายสลิงแกนเดี่ยวเส้นใหญ่ (Solid Drop Cable) ซึ่งเหมาะสำหรับแขวนสายตามเสาโดยไม่ต้องเดินสาย สลิงเพิ่มเติม ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า  ราคา 3,650 บาท /ม้วน รุ่น : UFH9511M (รหัสสินค้า : P03413)​     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTx FLAT 1C, Non - Metallic Cable, LSZH (Distribution) 1,000 M.R INTERLINK รุ่น UFH9321 เหมาะสำหรับงานเดินสัญญาณกล้องวงจรปิดและระบบอินเตอร์เนต สำหรับใช้งานในโครงข่าย FTTx มาตรฐาน ITU-T G.657A2 ตัวสายไม่มีส่วนของโลหะ ไฟไม่ดูด ปลอดภัยจากกระแสไฟฟ้า โครงสร้างของสายมีขนาดเล็กและน้ำหนักเบา ทนทาน มีตัวเสริมแรง มีความเหนียวสามารถโค้งงอได้มาก ฉนวนหุ้มสายทนสภาวะแวดล้อมและแสงแดด ราคา 2,570 บาท / ม้วน รุ่น : UFH9321 (รหัสสินค้า : P03412)​ ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา