สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber ราคา 2,000.00 .-

ไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic Connectors ,ไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติค ชื่อย่อ Fiber Optic , Single mode ,SM 1Core 2Core 1คอ 2คอ ,1000m 2000m ,หนึ่งพันเมตร สอพันเมตร ,สาย Outdoor แบบมีสลิง + สลิง +M Dropwire ,สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง,ขายสาย, จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก ,แบ่งขายสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic ,Fiber Optic cable


สายไฟเบอร์มาใหม่ครับ ยี้ห้อ PBA Optical Fiber  รุ่น G562D 
รับประกันคุณภาพของสาย คุ้มราคา


ขนาด 1core 2core 4core 6core 1000m และ 2000m ครับ
สายไฟเบอร์ออฟติก แบบมีสลิง

1CORE Indoor 1000เมตร ราคา 2,000 บาท 
1CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 2,300 บาท 
2CORE +M 
Outdoor 1000เมตร ราคา 2,800 บาท

4CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,000 บาท

6CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,600 บาท
1CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 4,300 บาท
2CORE +M 
Outdoor 2000เมตร ราคา 5,100 บาท

4CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,000 บาท

6CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,400 บาท

 

UPDATE สาย ARMORED Fiber Cable แบบฝังดิน GYXTW / G.652D  7.0mm

4CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 8,000 บาท 

6CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 9,000 บาท 

8CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 10,000 บาท 

12CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 12,000 บาท 

 

NEW

FIG8 6CORE +M  2000เมตร ราคา 17,000 บาท

FIG8 8CORE +M  2000เมตร ราคา 19,000 บาท

 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้

เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป)080-635-2686(sale ตี๋)
Line : @pbasupply หรือ Line : salepba 
Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com


 

 สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G562D Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber

สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Single mode Outdoor + สลิงทุกม้วน ยกม้วนยาว 50เมตร โล กระดาษ

 

อปุกรณ์ กล้องวงจรปิด สมุทรปราการ | Create Your Badge

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง ความยาว 100เมตร ,สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง ความยาว 200เมตร , สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง ความยาว 300เมตร-600เมตร , สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปราคา , สายไฟเบอร์ออฟติก ราคา , ขายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , fiber optic สำเร็จรูป , สายไฟเบอร์ออฟติก สําเร็จรูป , สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก มี สลิง , สาย fiber optic single mode ราคา , เครื่องมือเข้าหัว fiber optic , อุปกรณ์ fiber optic มีอะไรบ้าง , หัว fast connector ราคา , เครื่องมือเข้าหัว fiber optic , ราคาสายไฟเบอร์ออฟติก 2 core , สายไฟเบอร์ออฟติก มีกี่ประเภท , ร้าน ขาย สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , สาย ออฟ ติก , โรงงาน ผลิต สาย ไฟเบอร์ ออฟ ติก , หัว sc ราคา , หัว sc/apc , หัว lc , หัว fc , หัว sc apc ราคา , หัว fast connector ราคา , หัว fiber optic มีกี่แบบ , sc/apc คือ , PBA , PBA supply , Fiber , Fiber Optic , FTTH , FTTX , ไฟเบอร์  , ไฟเบอร์ออฟติก , สายสำหรับงานไฟเบอร์ , อุปกรณ์สำหรับใช้งานไฟเบอร์ , สายไฟเบอร์สำเร็จรูป , ไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic Connectors ,ไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติค ชื่อย่อ Fiber Optic , Single mode ,SM 1Core 2Core 1คอ 2คอ ,1000m 2000m ,หนึ่งพันเมตร สอพันเมตร ,สาย Outdoor แบบมีสลิง + สลิง +M Dropwire ,สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง , ปลั๊กไฟ ยาว 20 เมตร ราคา , โรลสายไฟ 50 เมตร , สายไฟพร้อมปลั๊กตัวผู้ , ปลั๊กพ่วงสนาม , หม้อแปลง 220v เป็น 12v ราคา , สายปลั๊กพ่วง , หม้อแปลง 220v เป็น 12v 10a , หม้อแปลง 12v ราคา , สายไฟม้วน , สาย ไฟ ม้วน เก็บ ได้ , ชุด ม้วน สาย ไฟ , สาย ไฟ แบบ ม้วน เก็บ , โรลสายไฟ 100 เมตร , โรลม้วนสายไฟ ราคา , ปลั๊ก พ่วง 100 เมตร , สาย ไฟ ม้วน ราคา , ท่อหดใส , ท่อหดทนความร้อนสูง , ท่อหดแบบมีกาว , ขาย ท่อ หด กาว , ท่อ หด ทน น้ำมัน , ท่อ หด pvc , ท่อ หด กัน ลื่น , ท่อหดคืออะไร , ท่อหด ซื้อที่ไหน , ท่อหด lazada , ท่อหดคืออะไร , ท่อหด ไอโฟน , ท่อหด ซื้อที่ไหน pantip , ท่อหดแบบใส , ท่อหด อมร , ท่อหด ภาษาอังกฤษ , ท่อหดความร้อน , ท่อหดความร้อน ขนาด 4mm , ท่อหดความร้อนความยาว 200m , ฉนวนกันความร้อน , อุปกรณ์เชื่อมต่อสายไฟ , กันน้ำ , กันฝุ่น , shrinkable , PBA , PBA supply , กันไฟดูด  , กันไฟฟ้าช็อด , ท่อหดคุณภาพดี , ท่อหด  สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 100 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว) ราคา 1,000 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 150 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 1,150 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 200 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 1,300 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 250 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 1,450 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 300 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 1,600 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 350 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 1,850 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 400 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 2,000 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 450 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 2,150 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 500 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 2,400 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 550 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 2,550 บาท / ชุด เข้าหัว SC/APC ยาว 600 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)  ราคา 2,800 บาท / ชุด สาย Fiber Optic 4 Core ความยาว 100 เมตร , 200 เมตร , 300 เมตร - 600เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 5 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีลวดขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกันส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 4 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง FTTH DROP OWIRE 4 CORE 100 เมตร , 200 เมตร , 300 เมตร - 600เมตร แบรนด์ : OWIRE ชนิดสาย (SM,MM) : SM วัสดุเปลือกหุ้ม : LSZH ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire) : แบบกลม (solid) ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members) : FRPX2 แบรนด์ไฟเบอร์ : YOFC จำนวนไฟเบอร์ : 4F/4C ชนิดคอร์ไฟเบอร์ : G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ : 9/125um ความยาวสาย : 100 เมตร - 600เมตร ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km : ≤0.322 ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km : ≤0.207 ขนาดความกว้างของสาย : 5.2 มิลลิเมตร (±0.2) ขนาดความหนาของสาย : 2.0 มิลลิเมตร (±0.2) ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ : SC/APC x4

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 100 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH หัวเขียว

สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จรูป4core คอร์,ม้วน100เมตร,ใช้กับงานnetwork และCCTV,FRP OWIRE   สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 100 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)   ราคา 1,000 บาท / ชุด   สาย Fiber Optic 4 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 5 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีลวดขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกันส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 4 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง FTTH DROP OWIRE 4 CORE 100 เมตร แบรนด์ : OWIRE ชนิดสาย (SM,MM) : SM วัสดุเปลือกหุ้ม : LSZH ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire) : แบบกลม (solid) ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members) : FRPX2 แบรนด์ไฟเบอร์ : YOFC จำนวนไฟเบอร์ : 4F/4C ชนิดคอร์ไฟเบอร์ : G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ : 9/125um ความยาวสาย : 100 เมตร ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km : ≤0.322 ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km : ≤0.207 ขนาดความกว้างของสาย : 5.2 มิลลิเมตร (±0.2) ขนาดความหนาของสาย : 2.0 มิลลิเมตร (±0.2) ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ : SC/APC x4     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SCAPC ยาว 200 เมตร มีสลิง Single Mode LSZH หัวเขียว

สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จรูป4core คอร์,ม้วน200เมตร,ใช้กับงานnetwork และCCTV,FRP OWIRE   สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 200 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)   ราคา 1,300 บาท / ชุด   สาย Fiber Optic 4 Core ความยาว 200 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 5 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีลวดขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกันส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 4 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง FTTH DROP OWIRE 4 CORE 200 เมตร แบรนด์ : OWIRE ชนิดสาย (SM,MM) : SM วัสดุเปลือกหุ้ม : LSZH ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire) : แบบกลม (solid) ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members) : FRPX2 แบรนด์ไฟเบอร์ : YOFC จำนวนไฟเบอร์ : 4F/4C ชนิดคอร์ไฟเบอร์ : G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ : 9/125um ความยาวสาย : 200 เมตร ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km : ≤0.322 ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km : ≤0.207 ขนาดความกว้างของสาย : 5.2 มิลลิเมตร (±0.2) ขนาดความหนาของสาย : 2.0 มิลลิเมตร (±0.2) ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ : SC/APC x4     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 300 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH หัวเขียว

สายไฟเบอร์เข้าหัวสำเร็จรูป4core คอร์,ม้วน300เมตร,ใช้กับงานnetwork และCCTV,FRP OWIRE   สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก FTTH 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC ยาว 300 เมตร มีสลิง Single Mode / LSZH (หัวเขียว)   ราคา 1,600 บาท / ชุด   สาย Fiber Optic 4 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 5 ฝั่งของสาย ตัวสายมีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีลวดขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกันส่วนคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เลือกใช้ไฟเบอร์แบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิดคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก รองรับการโค้งงอได้อย่างดีเยี่ยม เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยเมื่อสายมีการโค้งงอในการติดตั้ง จึงเหมาะกับการใช้งานระบบ Ftth หรือ งานระบบกล้องวงจรปิด cctv อย่างมาก ผนวกกับการผลิตด้วยเครื่องจักรที่ทันสมัยจาก OWIRE สายประเภท 4 คอร์ จะเหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายแบบ Duplex, Dual Fiber หรือแบบคู่ เช่นการนำไปใช้งานร่วมกับมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Duplex หรือ Sfp Module แบบ Duplex และอีกหลายอย่าง FTTH DROP OWIRE 4 CORE 300 เมตร แบรนด์ : OWIRE ชนิดสาย (SM,MM) : SM วัสดุเปลือกหุ้ม : LSZH ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire) : แบบกลม (solid) ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members) : FRPX2 แบรนด์ไฟเบอร์ : YOFC จำนวนไฟเบอร์ : 4F/4C ชนิดคอร์ไฟเบอร์ : G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ : 9/125um ความยาวสาย : 300 เมตร ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km : ≤0.322 ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km : ≤0.207 ขนาดความกว้างของสาย : 5.2 มิลลิเมตร (±0.2) ขนาดความหนาของสาย : 2.0 มิลลิเมตร (±0.2) ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ : SC/APC x4     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป หัวFC/UPC ,สายไฟเบอร์FC 1CORE (คอร์),ภายนอกกลางแจ้ง outdoor,สายสำเร็จ 100เมตร 200m 300เมตร ,ใช้กับงาน video converter กล้องวงจรปิด,สัญญาณภาพ VGA HDMI เสียง Audio,แปลงสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จ,Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire1- 2 Core ,เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP,Fiber Optic Assembly,patch cord cable   จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ใช้กับ Video converter กล้องวงจรปิดหรือ สัญญาณภาพโดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน Single mode Drop wire(แบบมีสลิง) ที่ใช้กันแพร่หลายและราคาไม่แพง เข้าหัวสำเร็จ FC SC ST LC สดวกในการใช้งานกับช่างมือใหม่ที่สามารถเดินสายและเสียบกับตัวอุปกรณ์รันได้เลย ตอนนี้เป็นที่นิยมใช้กันในหมู่ช่าง เพราะไม่ต้องเข้าหัวด้วยตัวเอง มีสลิงสามารถดึงสายตามเสาไฟได้เลย สายประเภทสำเร็จรูปแบบoutdoor สามารถนำมาใช้กับงานกล้องวงจรปิด สัญญาณภาพ และสัญญาณเสียง สายที่เรานำเข้ามาเป็นสาย สินค้าคุณภาพ มาตรฐานจากโรงงานซึ่งแน่นอนว่าค่าที่ได้คือมาตรฐานสากล   ม้วน 100m ราคา 500 บาท ม้วน 150m ราคา 600 บาท ม้วน 200m ราคา 750 บาท ม้วน 250m ราคา 950 บาท ม้วน 300m ราคา 1,100 บาท ม้วน 350m ราคา 1,200 บาท ม้วน 400m ราคา 1,400 บาท ม้วน 450m ราคา 1,500 บาท ม้วน 500m ราคา 1,600 บาท ม้วน 550m ราคา 1,700 บาท ม้วน 600m ราคา 1,900 บาท   ข้อมูล : ความยาว : 100เมตร 200เมตร 300เมตร แรงดัน : ระยะยาว 800 ระยะสั้น 2500 (N/100MM) ทนต่อแรงกระแทก : 8003 ครั้ง H=1M โหมดการจัดวาง : กลางแจ้งท่อหรือฝั่งโดยตรง วัสดุเสริมแรง : 1.ลวดเหล็ก, 2.ลวดเหล็กเสริม การสูญเสียการแทรก : ≤ 0.3dB วัสดุ : LSZH coat การทดลองของเส้นใย 1310NM: 0.26 ; 1550NM 0.17 อนุญาติดึง ระยะยาว800 ; ระยะสั้น2500 (N) อุณหภูมิในการทำงาน 1-40~+60 (°C) ขอบเขตการใช้งาน : เหมาะสำหรับการสื่อสารทางไกลและการสื่อสารระหว่างกัน ค่าสูญเสีย : ≥ 45dB สายกลางแจ้ง Outdoor มีลวดสลิง สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก Fiber Optic Drop Wire สำหรับใช้ดึงสาย รั้งสาย เช่น เดินสายตามเสาไฟ ทำหน้าที่ประคองสายไม่ให้สายตกท้องช้าง\       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com ► สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G562D Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง ►สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber ►สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Single mode Outdoor + สลิงทุกม้วน ยกม้วนยาว 50เมตร โล กระดาษ

สายสำเร็จรูปไฟเบอร์ออฟติก ภายนอก(Outdoor) หัว SC/APC - SC/APC สีเขียว หัวคู่ Duplex 2CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป หัวFC/UPC ราคาถูก,Fiber-Optic Cable FTTH Drop wire2 Core,สายไฟเบอร์SC/APC สีเขียว 2CORE (คอร์),ภายนอกกลางแจ้ง outdoor,สายสำเร็จ 100เมตร 200m 300เมตร ,ใช้กับงาน video converter กล้องวงจรปิด,สัญญาณภาพ VGA HDMI เสียง Audio,แปลงสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก,สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จ ,เชื่อมต่อเครือข่าย แทนการเดินสาย UTP,Fiber Optic Assembly,patch cord cable   สายสำเร็จรูปไฟเบอร์ออฟติก ภายนอก(Outdoor) หัว SC/APC - SC/APC สีเขียว หัวคู่ Duplex 2CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ระยะสายที่แยกต่อ splitter เส้นละ 50cm x2ใช้กับ Video converter กล้องวงจรปิดหรือ สัญญาณอินเตอร์เน็ต media converter สัญญาณเสียง audio to fiber และสัญญาณภาพ HDMI VGA to Fiber สาย Fiber แบบเข้าหัว Connector สำเร็จจากโรงงาน Single mode Drop wire(แบบมีสลิง) ที่ใช้กันแพร่หลายและราคาไม่แพง เข้าหัวสำเร็จ FC SC ST LC สดวกในการใช้งานกับช่างมือใหม่ที่สามารถเดินสายและเสียบกับตัวอุปกรณ์รันได้เลย ตอนนี้เป็นที่นิยมใช้กันในหมู่ช่าง เพราะไม่ต้องเข้าหัวด้วยตัวเอง มีสลิงสามารถดึงสายตามเสาไฟได้เลย สายประเภทสำเร็จรูปแบบoutdoor สามารถนำมาใช้กับงานกล้องวงจรปิด สัญญาณภาพ และสัญญาณเสียง สายที่เรานำเข้ามาเป็นสาย สินค้าคุณภาพ มาตรฐานจากโรงงานซึ่งแน่นอนว่าค่าที่ได้คือมาตรฐานสากล   ม้วน 100m ราคา 600 บาท ม้วน 150m ราคา 850 บาท ม้วน 200m ราคา 950 บาท ม้วน 250m ราคา 1,100 บาท ม้วน 300m ราคา 1,300 บาท ม้วน 350m ราคา 1,500บาท ม้วน 400m ราคา 1,700 บาท ม้วน 450m ราคา 1,800 บาท ม้วน 500m ราคา 1,900 บาท ม้วน 550m ราคา 2,000 บาท ม้วน 600m ราคา 2,200 บาท   ข้อมูล : มาร์คเกอร์ : มีมาร์คบอกตำแหน่งของสายในแต่ละคอร์ ระยะแยกสาย : Splitter แยกออก2เส้น เส้นละ 50cm x2 ความยาว : 100เมตร 200เมตร 300เมตร แรงดัน : ระยะยาว 800 ระยะสั้น 2500 (N/100MM) ทนต่อแรงกระแทก : 8003 ครั้ง H=1M โหมดการจัดวาง : กลางแจ้งท่อหรือฝั่งโดยตรง วัสดุเสริมแรง : 1.ลวดเหล็ก, 2.ลวดเหล็กเสริม การสูญเสียการแทรก : ≤ 0.3dB วัสดุ : LSZH coat การทดลองของเส้นใย 1310NM: 0.26 ; 1550NM 0.17 อนุญาติดึง ระยะยาว800 ; ระยะสั้น2500 (N) อุณหภูมิในการทำงาน 1-40~+60 (°C) ขอบเขตการใช้งาน : เหมาะสำหรับการสื่อสารทางไกลและการสื่อสารระหว่างกัน ค่าสูญเสีย : ≥ 45dB สายกลางแจ้ง Outdoor มีลวดสลิง สายไฟเบอร์ออฟติกใช้งานภายนอก Fiber Optic Drop Wire สำหรับใช้ดึงสาย รั้งสาย เช่น เดินสายตามเสาไฟ ทำหน้าที่ประคองสายไม่ให้สายตกท้องช้าง       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1COREแบบมีสลิง , สายไฟเบอร์ออฟติกFTTH DROP WIRE ราคาถูก , ขายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก , fiber optic สำเร็จรูป Single mode หัวSC ,เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอกมีสลิง,าคาถูก สินค้าคุณภาพ มาตรฐาน   สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m   ม้วน 50m ราคา 250 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 100m ราคา 500 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 150m ราคา 600 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 200m ราคา 750 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 250m ราคา 950 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 300m ราคา 1,100 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 350m ราคา 1,200 บาท (หัว SC/UPC) ม้วน 400m ราคา 1,400 บาท (หัว SC/APC) ม้วน 450m ราคา 1,500 บาท (หัว SC/APC) ม้วน 500m ราคา 1,600 บาท (หัว SC/APC) ม้วน 550m ราคา 1,700 บาท (หัว SC/APC) ม้วน 600m ราคา 1,900 บาท (หัว SC/APC)   ข้อมูล : ความยาว : 100เมตร 200เมตร 300เมตร แรงดัน : ระยะยาว 800 ระยะสั้น 2500 (N/100MM) ทนต่อแรงกระแทก : 8003 ครั้ง H=1M โหมดการจัดวาง : กลางแจ้งท่อหรือฝั่งโดยตรง วัสดุเสริมแรง : 1.ลวดเหล็ก, 2.ลวดเหล็กเสริม การสูญเสียการแทรก : ≤ 0.3dB วัสดุ : LSZH coat การทดลองของเส้นใย 1310NM: 0.26 ; 1550NM 0.17 อนุญาติดึง ระยะยาว800 ; ระยะสั้น2500 (N) อุณหภูมิในการทำงาน 1-40~+60 (°C) ขอบเขตการใช้งาน : เหมาะสำหรับการสื่อสารทางไกลและการสื่อสารระหว่างกัน ค่าสูญเสีย : ≥ 45dB     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com ► สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G562D Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง ►สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber ►สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Single mode Outdoor + สลิงทุกม้วน ยกม้วนยาว 50เมตร โล กระดาษ

จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G.657A1 Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง

จำหน่ายอุปกรณ์ ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) FTTH,FTTx ราคาถูก,สายไฟเบอร์ออฟติก,ปลีก-ส่ง,สายไฟเบอร์ออฟติก G562D, ใยแก้วนำแสง Single Mode,LSZH / Steel Wire,แบบมีสลิง,Corning, YOFC,สายยี่ห้อPBA, FTTB, FTTO ใช้งานกับระบบกล้องวงจรปิด CCTV ,ใช้งานการเดินสายอินเตอร์เน็ต ปล่อยสัญญาณไวไฟ กระจายสัญญาณ สายไฟเบอร์มาใหม่ครับ ยี้ห้อ PBA Optical Fiber รุ่น G.657A1  รับประกันคุณภาพของสาย คุ้มราคา ขนาด 1core 2core 4core 6core 1000m และ 2000m ครับ สายไฟเบอร์ออฟติก แบบมีสลิง 1CORE Indoor 1000เมตร ราคา 2,000 บาท  1CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 2,300 บาท  2CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 2,800 บาท 4CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,000 บาท 6CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,600 บาท 1CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 4,300 บาท 2CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 5,100 บาท 4CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,000 บาท 6CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,400 บาท UPDATE สาย ARMORED Fiber Cable แบบฝังดิน GYXTW / G.652D  7.0mm 4CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 8,000 บาท  6CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 9,000 บาท  8CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 10,000 บาท  12CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 12,000 บาท    NEW FIG8 6CORE +M  2000เมตร ราคา 17,000 บาท FIG8 8CORE +M  2000เมตร ราคา 19,000 บาท       ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com   ► สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G562D Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง ►สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber ►สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Single mode Outdoor + สลิงทุกม้วน ยกม้วนยาว 50เมตร โล กระดาษ  

สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber

ไฟเบอร์ออฟติก ,Fiber Optic Connectors ,ไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic , ไฟเบอร์ออฟติค ชื่อย่อ Fiber Optic , Single mode ,SM 1Core 2Core 1คอ 2คอ ,1000m 2000m ,หนึ่งพันเมตร สอพันเมตร ,สาย Outdoor แบบมีสลิง + สลิง +M Dropwire ,สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง,ขายสาย, จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก ,แบ่งขายสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic ,Fiber Optic cable สายไฟเบอร์มาใหม่ครับ ยี้ห้อ PBA Optical Fiber  รุ่น G562D  รับประกันคุณภาพของสาย คุ้มราคา ขนาด 1core 2core 4core 6core 1000m และ 2000m ครับ สายไฟเบอร์ออฟติก แบบมีสลิง 1CORE Indoor 1000เมตร ราคา 2,000 บาท  1CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 2,300 บาท  2CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 2,800 บาท 4CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,000 บาท 6CORE +M Outdoor 1000เมตร ราคา 4,600 บาท 1CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 4,300 บาท 2CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 5,100 บาท 4CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,000 บาท 6CORE +M Outdoor 2000เมตร ราคา 7,400 บาท   UPDATE สาย ARMORED Fiber Cable แบบฝังดิน GYXTW / G.652D  7.0mm 4CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 8,000 บาท  6CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 9,000 บาท  8CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 10,000 บาท  12CORE Outdoor 1000เมตร ราคา 12,000 บาท    NEW FIG8 6CORE +M  2000เมตร ราคา 17,000 บาท FIG8 8CORE +M  2000เมตร ราคา 19,000 บาท   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้ เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป), 080-635-2686(sale ตี๋) Line : @pbasupply หรือ Line : salepba  Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com   ► สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1core พร้อมเข้าหัว SC/UPC แบบมีสลิง Fiber Optic ความยาว 100m ,200m ,300m,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว FC-FC 1CORE แบบมีสลิง Fiber Optic รุ่น G657A1 ราคาถูก ความยาว 100m ,200m ,300m ,500m ►จำหน่ายสายไฟเบอร์ออฟติก PBA Optical Fiber Steel Wire G562D Single mode ขนาด 1core 2core 1000m และ 2000m แบบมีสลิง ►สายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Optic G562D FTTH (Single mode) 1Core 2Core Outdoor + สลิงM (Dropwire) สายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก FTTH สายใยแก้วนำแสง 1000m 2000m 1000เมตร 2000เมตร ยี้ห้อ PBA Optical Fiber ►สายไฟเบอร์ออฟติก FTTH Single mode Outdoor + สลิงทุกม้วน ยกม้วนยาว 50เมตร โล กระดาษ  

ติดต่อเรา