หน้ากากหัวไฟเบอร์ SC แบบฝังผนังและแบบลอย แถมหัวต่อตรง SC สามารถอะแดป นำมาใช้กับหัว LC ได้ ราคา 100.00 .-

จำหน่ายหน้ากากหัวไฟเบอร์ SC แบบฝังผนังและแบบลอย แถวหัวต่อตรง SCราคาถูกขายส่งช่าง,สามารถอะแดป นำมาใช้กับหัว LC ได้,PBA,เต้ารับหัว sc,ใช้สำหรับงานไฟเบอร์ออฟติก,


หน้ากากหัวไฟเบอร์ SC แบบฝังผนังและแบบลอย (แถมหัวต่อตรง SC)
สามารถอะแดป นำมาใช้กับหัว LC ได้

ราคา 100 บาท /ชุด


*ยังไม่รวมบล็อก

ทำมาฝังไว้กับพาติชั่นเหล็ก สำนักงาน งานไม้ งานปูน พลาสติก ทุดชนิด
อุปกรณ์มีเหลี่ยมเสียบสายใช้ง่าย ทดกับงานยึดหัวต่อตรง ไม่หลุดง่าย
เปลี่ยนหัวใส่ได้ (Fiber Optic) Connector SC LC

 

 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET
#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้

เบอร์โทร 090-987-3656 (saleธิป)080-635-2686(sale ตี๋)
Line : @pbasupply หรือ Line : salepba 
Email : thanathip.pbasupply@gmail.com หรือ Email : pichit.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


Bare Fiber Adapter หัว ST-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm ใช้สำหรับ ทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกแบบชั่วคราวสามาถถอดเข้าถอดออกได้

Bare Fiber Adapter, Bare Fiber, ST-Connector, ST, ทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก, ทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกแบบชั่วคราว,  ทดสอบสายไฟเบอร์, Fiber optic, ไฟเบอร์ออฟติก Bare Fiber Adapter หัว ST-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm ใช้สำหรับ ทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกแบบชั่วคราวสามาถถอดเข้าถอดออกได้ ในกรณีที่ต้องทำการทดสอบสายก่อนการเข้าหัวโดยไม่ต้องเข้าหัวจริงซึ่งการใช้ Bare Fiber ในการทดสอบจะได้ประสิทธิภาพมาก เนื่องจากสายไม่มีรอยต่อใดๆ ราคา 320 บาท ** Bare Fiber Adapter เป็นเครื่องมือสำหรับใช้ทดสอบสาย สามารถใช้งานได้ไม่จำกัดครั้ง ถอดเข้าถอดออกได้ตลอด   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวต่อตรง SC/APC Connector adapter ค่าลดทอน -5dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/APC

หัวต่อตรง, ต่อตรง, SC/APC, SC/APC adapter, ลดทอนค่าแสง, ลดทอนสัญญาณแสง, Ftth, Catv, ค่าลดทอน, ตัวลดทอนค่าไฟเบอร์ออฟติก, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Attenuation, -5dB, -10dB, -15dB หัวต่อตรง SC/APC Connector adapter ค่าลดทอน -5dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/APC เนื่องจากในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้ จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง -5dB ราคา 150 บาท/ตัว การลดทอน 1310nm : 5.3 1550nm : 5.42 การสะท้อนแสง 1310nm : 63.5 1550nm : 63.7   -10dB ราคา 150 บาท/ตัว   การลดทอน 1310nm : 10 1550nm : 9.76 การสะท้อนแสง 1310nm : 64 1550nm : 63.3   -15dB ราคา 150 บาท/ตัว   การลดทอน 1310nm : 15.24 1550nm : 15.27 การสะท้อนแสง 1310nm : 63.4 1550nm : 62.7   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก, LC/APC, SC/APC, LC/APC เป็น SC/APC, LC/APC to SC/APC, ไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Optic อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ ราคา 170 บาท/ตัว         ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

FC/UPC fiber optic terminator เทอร์มิเนเตอร์ขั้วต่อใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ FTTH เป็นอุปกรณ์แบบ passive ที่ดูดซับพลังงานแสงเพื่อกำจัดสัญญาณรบกวนที่เกิดจากการสะท้อนสัญญาณแสง

FC/UPC, fiber optic terminator, เทอร์มิเนเตอร์, ขั้วต่อใยแก้วนำแสง, FTTH, passive  FC/UPC fiber optic terminator เทอร์มิเนเตอร์ขั้วต่อใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อ FTTH เป็นอุปกรณ์แบบ passive ที่ดูดซับพลังงานแสงเพื่อกำจัดสัญญาณรบกวนที่เกิดจากการสะท้อนสัญญาณแสง ราคา 250 บาท/ตัว คุณสมบัติ: - ใช้เทคโนโลยีเส้นใยเจือไอออนที่ดีที่สุด - ทนต่อการส่งสัญญาณแสงกำลังสูงได้นาน - ความยาวคลื่นการทำงาน: 1260-1640 นาโนเมตร - มีเสถียรภาพเชื่อถือได้และทำซ้ำได้ - ค่าความร้อนต่ำ   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ

อุปกรณ์แปลงหัวไฟเบอร์, แปลงหัวไฟเบอร์, LC/APC เป็น FC/APC, LC/APC to FC/APC, LC/APC, FC/APC, แปลงหัวไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น FC/APC สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ ราคา 170 บาท/ตัว   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC เป็น ST/UPC Hybrid Adapter (ผู้/เมีย) SM-9/125 Single Mode

อุปกรณ์แปลงหัวไฟเบอร์, แปลงหัวไฟเบอร์, SC/UPC เป็น ST/UPC, SC/UPC to ST/UPC, SC/UPC, ST/UPC, แปลงหัวไฟเบอร์, ไฟเบอร์ออฟติก, Hybrid Adapter, SM-9/125, Single Mode อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC เป็น ST/UPC Hybrid Adapter (ผู้/เมีย) SM-9/125 Single Mode สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ์ต่างๆกรณีที่หัวคอนเนคเตอร์ไม่ตรงกันหรือดัดแปลงใช้งานอื่นๆตามต้องการ ราคา 250 บาท/ตัว การลดทอน 1310nm : 0.08 1550nm : 0.22 การสะท้อนแสง 1310nm : 51.3 1550nm : 51.5   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวต่อตรง LC/UPC (เมีย/เมีย) Connector adapter fiber optic ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC

หัวต่อตรง, ต่อตรง, LC/UPC, LC/UPC adapter, ลดทอนค่าแสง, ลดทอนสัญญาณแสง, Ftth, Catv, ค่าลดทอน, ตัวลดทอนค่าไฟเบอร์ออฟติก, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Attenuation, -5dB, -10dB, -15dB หัวต่อตรง LC/UPC (เมีย/เมีย) Connector adapter fiber optic ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ LC/UPC เนื่องจากในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้ จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง -5dB ราคา 100 บาท/ตัว -10dB ราคา 100 บาท/ตัว -15dB ราคา 100 บาท/ตัว   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวต่อตรง SC/UPC (เมีย/ผู้) Connector adapter fiber optic ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/UPC

หัวต่อตรง, ต่อตรง, SC/UPC, SC/UPC adapter, ลดทอนค่าแสง, ลดทอนสัญญาณแสง, Ftth, Catv, ค่าลดทอน, ตัวลดทอนค่าไฟเบอร์ออฟติก, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Attenuation, -5dB, -10dB, -15dB หัวต่อตรง SC/UPC (เมีย/ผู้) Connector adapter fiber optic ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ SC/UPC เนื่องจากในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้ จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง -5dB ราคา 60 บาท/ตัว -10dB ราคา 60 บาท/ตัว -15dB ราคา 60 บาท/ตัว   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

หัวต่อตรง FC/APC (ผู้/เมีย) Connector adapter ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/APC

หัวต่อตรง, ต่อตรง, FC/UPC, FC/UPC adapter, ลดทอนค่าแสง, ลดทอนสัญญาณแสง, Ftth, Catv, ค่าลดทอน, ตัวลดทอนค่าไฟเบอร์ออฟติก, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, Attenuation, -5dB, -10dB, -15dB หัวต่อตรง FC/APC (ผู้/เมีย) Connector adapter ค่าลดทอน -5dB -10dB -15dB ใช้สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิดต่อกลางแบบ FC/APC เนื่องจากในบางกรณีค่าแสงอาจจะแรงเกินไปในส่วนต้นๆทาง ทำให้อุปกรณ์ไม่สามารถทำงานได้ จึงมีความจำเป็นต้องใช้อุปกรณ์ตัวเป็นตัวช่วยลดทอนแสงหรือทำให้ความเเรงของแสงลดลง -5dB ราคา 150 บาท/ตัว การลดทอน 1310nm : 5.23 1550nm : 5.35 การสะท้อนแสง 1310nm : 62.8 1550nm : 63   -10dB ราคา 150 บาท/ตัว การลดทอน 1310nm : 10.12 1550nm : 10.33 การสะท้อนแสง 1310nm : 62.1 1550nm : 62.3   -15dB ราคา 150 บาท/ตัว การลดทอน 1310nm : 14.84 1550nm : 15.27 การสะท้อนแสง 1310nm : 64 1550nm : 63.6   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา