สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 / HDCP V2.2 4k แท้ ความยาว 20-400 เมตร เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ ราคา 1,100.00 .-

สายสัญญาณภาพ, HDMI FIBER, HDMI2.0, HDMI 4k, HDMI FIBERความยาว 20 เมตร, HDMI FIBERความยาว 30 เมตร, HDMI FIBERความยาว 40 เมตร, HDMI FIBERความยาว 50 เมตร, HDMI FIBERความยาว 70 เมตร, HDMI FIBERความยาว 100 เมตร, สายนำสัญญาณภาพ, 4K, รองรับสัญญาณ 4K, ไฟเบอร์ออฟติก, fiber optic, สายไฟเบอร์ HDMI


สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.0 / HDCP V2.2 4kแท้ ความยาว 20-400 เมตร เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ ใช้กับงานกล้องแสดงสด ออกอากาศ ส่งสัญญาณความเร็วสูง
สามารถเชื่อมต่อสัญญาณจากอุปกรณ์ถึงจอแสดงผลได้ไกลกว่าสายแบบทองแดงทั่วไป รองรับสัญญาณ 4K เต็มรูปแบบ หัวแน่น ทนแรงดึง สายดีมีคุณภาพ 100%

20 เมตร ราคา 1,100 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/20M (รหัสสินค้า : P01147)
30 เมตร ราคา 1,300 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/30M (รหัสสินค้า : P01148)
40 เมตร ราคา 1,500 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/40M (รหัสสินค้า : P01149)
50 เมตร ราคา 1,700 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/50M (รหัสสินค้า : P01150)
70 เมตร ราคา 2,000 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/70M (รหัสสินค้า : P01151)
100 เมตร ราคา 2,300 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/100M (รหัสสินค้า : P01152)

200 เมตร ราคา 5,500 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/200M (รหัสสินค้า : P01166)
300 เมตร ราคา 7,700 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/300M (รหัสสินค้า : P01167)
400 เมตร ราคา 10,500 บาท
รุ่น : HD-2FO4K/400M (รหัสสินค้า : P01168)​


คุณสมบัติ
Product name:HDMI 2.0 fiber optic cables
Plug:Gold plate
Resolution:4K@60HZ
Color:4:4:4(Max)
Color depth:8 bit Max
Copper shell:Zinc alloy
Broadband:18Gbps
HDCP2.2







 

ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET 

#ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้
 080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com
 090-987-3656 (saleธิป)    
​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com
 096-930-5237(sale ต๊อป)  
​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

สินค้าที่เกี่ยวข้อง


HDMI TO FIBER Extender +USB (TX/RX) ต่อผ่าน Splitter Fiber แบบ one to many สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode (9/125)

HDMI TO FIBER, HDMI TO FIBER Extender, HDMI TO FIBER Extender +USB, Splitter Fiber, Single Mode, USB, 20 กิโลเมตร, 20KM, ควบคุมอุปกรณ์ระยะไกล, fiber optic HDMI TO FIBER Extender +USB (TX/RX) ต่อผ่าน Splitter Fiber แบบ one to many สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode (9/125)  มีช่องเสียบ USB สำหรับเสียบ Mouse หรือ คีย์บอร์ด เพื่อควบคุมอุปกรณ์ปลายทางได้ รองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1Core ชนิดหัวเสียบไฟเบอร์ใช้ได้ทั้งแบบ sc/upc และ sc/apc ราคา 3,000 บาท / ชุด รุ่น : HD-HDMI2FO-USB (รหัสสินค้า : P02168)   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

HDMI TO FIBER Extender +USB (RX) ต่อผ่าน Splitter Fiber แบบ one to many สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode (9/125)

HDMI TO FIBER, HDMI TO FIBER Extender, HDMI TO FIBER Extender +USB, Splitter Fiber, Single Mode, USB, 20 กิโลเมตร, 20KM, ควบคุมอุปกรณ์ระยะไกล, fiber optic HDMI TO FIBER Extender +USB (RX) ต่อผ่าน Splitter Fiber แบบ one to many สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode (9/125)  มีช่องเสียบ USB สำหรับเสียบ Mouse หรือ คีย์บอร์ด เพื่อควบคุมอุปกรณ์ปลายทางได้ รองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1Core ชนิดหัวเสียบไฟเบอร์ใช้ได้ทั้งแบบ sc/upc และ sc/apc  ราคา 1,500 บาท / ชุด รุ่น : HD-HDMI2FO-USB(RX) (รหัสสินค้า : P02169)​   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com  

HDMI TO FIBER + USB +loopout 120M เป็นอุปกรณ์ขยายสัญญาณ HDMI 1080p ได้ถึง 120 M ผ่านสายแลนเส้นเดียว

HDMI TO FIBER, HDMI TO FIBER + USB +loopout, USB, loopout, HDMI TO FIBER 120M, 120M, อุปกรณ์ขยายสัญญาณ, HDMI, HDMI Loop-out, ควบคุมอุปกรณ์ระยะไกล, 1080p, FULL HD HDMI TO FIBER + USB +loopout 120M เป็นอุปกรณ์ขยายสัญญาณ HDMI 1080p ได้ถึง 120 M ผ่านสายแลนเส้นเดียว รองรับการส่งสัญญาณสำหรับควบคุม อุปกรณ์ระยะไกล มี HDMI Loop-out สำหรับต่อจอแสดงผลที่ต้นทาง มีการปรับคุณภาพอัตโนมัติ เพื่อให้ตรงกับความยาวของสาย ไม่ต้องติดตั้งโปรแกรมใดๆ ขยายสัญญาณวิดีโอที่สดใสแบบ FULL HD 1080p ราคา 3,250 บาท รุ่น : HD-USB120-LP (รหัสสินค้า : P01183)   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

HDMI Fiber Optic Extender +Audio 20 กิโลเมตร (Port SC) แบบภาพออกต้นทาง

HDMI Fiber, hdmi extender, hdmi extender+audio, audio, Port SC, 20 กิโลเมตร, 20KM, สัญญาณภาพ HDMI Fiber Optic Extender +Audio 20 กิโลเมตร (Port SC) แบบภาพออกต้นทาง เป็นอุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกลด้วยสาย Fiber Optic ในระยะ 20 กิโลเมตรด้วย Port HDMI ความเร็วในการส่งสัญญาณ 10.2 Gbps 1080P ราคา 2,750 บาท / ชุด แถม Adapter 2ตัว รุ่น : HD-EX20AD (รหัสสินค้า : P01175)​ คุณสมบัติ ◆อินเทอร์เฟซมัลติมีเดียความละเอียดสูงทางเดียวสัญญาณ HDMI อินพุตสัญญาณเสียงและวิดีโอ ◆อินเทอร์เฟซมัลติมีเดียความละเอียดสูงทางเดียวสัญญาณ HDMI เอาต์พุตสัญญาณเสียงและวิดีโอ ◆รองรับรูปแบบวิดีโอ 480I, 720P, 1080I, 1080P ◆ความยาวคลื่นกลาง: 1310 / 1550nm ◆การออกแบบอุตสาหกรรมการออกแบบโมดูลาร์ทำให้อุปกรณ์มีความน่าเชื่อถือและยืดหยุ่น ◆ไฟ LED สำหรับการเชื่อมต่อสายไฟและไฟเบอร์ตัวบ่งชี้สถานะข้อมูลจะตรวจสอบความสมบูรณ์ของระบบ ◆เทคโนโลยีการปรับตัวขั้นสูงไม่จำเป็นต้องปรับไฟฟ้าหรือออปติคอลในสถานที่ ◆แหล่งจ่ายไฟภายนอกและการออกแบบแชสซีมีลักษณะเฉพาะ ◆ติดผนังหรือแยกอิสระ (วางบนพื้นที่ตรวจสอบกลางแจ้งหรือตรงกลาง) ◆อินเทอร์เฟซอินพุต / เอาต์พุตวิดีโอ: HMDI   ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

Hdmi Fiber+IR+Audio 20KM (Port SC) ใช้สำหรับส่งสัญญาณภาพระยะไกล

3G HDMI Fiber, HDMI Fiber, Audio, IR อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล, Fiber Optic, 20กิโลเมตร, 1080P, 20KM, Port SC, SC Hdmi Fiber+IR+Audio 20KM (Port SC) ใช้สำหรับส่งสัญญาณภาพระยะไกล เป็นอุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกลด้วยสาย Fiber Optic ในระยะ 20กิโลเมตร ด้วย Port HDMI ความละเอียดภาพสูงสุด 1080P ราคา 2,900 บาท / ชุด รุ่น : PBA-HDMI+IR+A-S (รหัสสินค้า : P01170)​ SM 20KM, SC/UPC,1080P @ 60Hz                             Interface:TX: HDMI Input,IR Interface, Audio Output,SC OPT;    RX: HDMI Output ,IR Interface,Audio Output,SC OPT   ตัวอย่างการต่อ     ติดตามโปรโมชั่นทั้งหมด WWW.PBASUPPLY.NET  #ติดต่อซื้อสินค้าที่นี้  080-635-2686 (sale ตี๋)      @peeranun8336  pichit.pbasupply@gmail.com  090-987-3656 (saleธิป)    ​ @pbasupply           thanathip.pbasupply@gmail.com  096-930-5237(sale ต๊อป)  ​ @pbasupply2     sarawut.pbasupply@gmail.com

ติดต่อเรา